Mkundu wa mzungu

Jamani nimeiangalia nikatamani kulia, kichwa kikaanza kuniuma gafla. Mbona kiama! Na huyo aliyekuwa anamrekodi mbona na yeye namuweka kwenye kundi baya la kumuangamiza Malaika wa Mungu. Mmm kwa kweli nashindwa hata kuelezea.

Maoni yangu ni kwamba hiyo video is very disturbing na sidhani kama inapaswa kusambazwa hapa mtandaoni.

Kwa mapenzi yako kama ukipenda naomba uondoe hiyo link Najua lengo ni kuelimishana. Siku njema. Mama X, mimi nimechoka tena sina hamu na hao watoto lakini maisha haya ndo yanatufanya tuwatumie wasaidizi. Hako katoto kanaonekana sio kageni na hiyo biashara tena katoto kabaya hako yaani haielezeki. Naona uchungu sana wanetu wanachofanywa na hawa watoto waloshindikina. Mchukua picha nae aliweza kuvumilia kumuona mototo wakiume akifanyishwa kazi?

Results for : kuma mkundu

Kwakumuungalia binti nae anaonekana hata miaka 15 haijafika lakini ndo ameukomaza muhemuko kama ndo mkubwa. Wazo langu ni hili wazazi tuwafundishe watoto wetu kuhusu viungo vya mwili hasa viungo nyeti ili waweze kuvijua vizuri na kujifunza kuwa hakuna mtu anaeruhusiwa kucheza na hii kitu na mtu yeyote akikusumbua kuhusu sehemu hizi nyeti umwambie baba na mama au kama yupo shule mwalimu.

Amechukua muvi, badala ya kusambaza kwenye media, amechuka hatua gani kwa huyo msichana? Binafsi nimeumia yani nimetokwa machozi maana nina ka baby boy, Daah,sijui niseme nini,ila Tuzidi kumwomba Mungu tu kwan ndiye mlinzi wa watoto wetu,pia Mungu atusamehe sana kwani kwaupnde mwingine nikosa letu wazazi kutowafunza watoto katika njia inayofaa.

This is very disturbing. Who do we trust with our children? Now that we are aware, please pull this video down. Thanks for sharing the information. Post a Comment.

Ni 9403

Friday, September 14 Video ya housegirl akizini na mtoto wa miaka mitano! Hii kitu nimeiona tangu jana, mtu alinitumia nisome amani Ilinikosesha raha sana, sana saaaana!

Sasa leo nimetumiwa link ya hii blog, ambako ndio kuna video ya tukio zima. Imepandishwa na Jiang at PM Unaonaje? Labels: Malezi. Newer Post Older Post Home.Miji ya Sodoma na Gomora, Jordan iliangamizwa na kizazi cha Lutu kugeuzwa miamba ya chumvi lakini hali halisi ya Tanzania inakaribia kuzidi kila uchafu uliomchukiza Mungu na kusababisha maangamizi. Kasi ya watu kuhusudu mapenzi ya kinyume na maumbile, namna ngono inavyorahisishwa mitaani, uvaaji wa mastaa wa kike Bongo na hulka ya baadhi kuuza miili yao kama njia ya mkato ya kupata mafanikio ni pointi zinazotosha kuifananisha Bongo na Sodoma Usali ti na kufumaniana ni jambo la kawaida kabisa kwa tanzania yet u ya leo Mad anguro na disco za n usu uchi ni mambo ambayo yanazidi kushika kasi.

Mbaya zaidi ni kwamba vituo vingi vya kutoa huduma za masaji navyo vimegeuzwa madanguro y a kufanyia uchafu wao Inasemekana kwamba m teja anapohudumiwa masaji, anaruhusiwa kuomba huduma ya ziada penzi halafu hutozwa kwa bei ya maelewano kati yake na mtoa huduma na k ondomu siyo muhimu maana mteja ni mfalme, kwa hiyo anayetoa fedha ndiyo huomba aina ya mtindo anaopenda. Wanaume waliowengi hivi sasa wamekuwa wakitamani kuwaingilia wapenzi wao kinyume na maumbile kwa lengo la kutaka kujiridhisha wao pasipo kujua athari zake na katika hili athari hazimpati mwanaume tu bali hata kwa mwanamke A IBU.

Kutokana na mishipa ya ile sehemu yake ya haja kubwa kuwa ime l egea,mwanamke hu kosa nguvu ya kuziba eneo lile hivyo kipindi anajikema kumtoa mtoto ni rahisi mavi kutoka kwani njia itakuwa imetanuka na mishipa haifanyi kazi. Home Videos Contacts us Advertisinment Music. Email This BlogThis! Share to Twitter Share to Facebook. Newer Post Older Post Home. Unknown May 29, at AM. Subscribe to: Post Comments Atom. Social Profiles. Search This Blog. Popular Posts. Miji ya Sodoma na Gomora, Jordan iliangamizwa na kizazi cha Lutu kugeuzwa miamba ya chumvi lakini hali halisi ya Tanzania in Baada ya Serikali ya Jamuuri ya Muungano wa Tanzania kukataa kuunga mkono suala la haki za mashoga na mahusiano ya jinsia moja kama nch Mambo yanayofanywa na hawa wakina dada wanaojiita kanga moja kusema ukweli yanatutia aibu sana japo nao wapo katika kuta Who are the richest people in Tanzania?

Or who are the wealthiest people in the republic of Tanzania? Uchezaji huu wa mnenguaji mmojawapo wa akina 'Kanga Moko' nd'o uliomchefua mbunge had Ni tukio la aibu na lenye kuumiza mno lililotendeka mbele ya mtoto mdogo. Nimehuzunishwa na kuachwa na but Irene Uwoya Kiwanda cha filamu Tanzania kimezalisha waigizaji wengi wenye majina makubwa sasa.

Miongoni mwao, ni wasichana hawa ambao Follow by Email. Powered by Blogger. Rayuu amchana Sintah. Wanawake wamshabikia, wanaum Exclusive Details: Wema Sepetu ni tajiri kiasi gan Upigaji picha wa Ngwair wa kutengeneza pembe 3 na Tovuti rasmi ya kukusanya maoni kuhusu Sababu za m Huu n Vj Penny ni mama mtarajiwa wa mtoto wa Diamond PlaNapenda mikundu mikubwa.

Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru? Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono mkunduni au vidole, au sextoys, dildo, chupa au matunda nicheki. Napanuwa mikundu dodoma. Nafira wanawake na majimama dodoma. Napenda mapuru. Kama una mkundu unaotoka nje nitafute Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki. Nipo dodoma napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki Jamani boyz aliyeko Dar, aliye na mkundu mtamu msafi na mwenye mvuto kimuonekano, asiwe mnene asiwe, asiwe mkubwa kuzidi miaka 22, asiye na shida ndogo ndogo, anaye jitambua, anaye jikubali, chek me in Natafuta Mwanamke anayependa kufirwa Mkundu.

Awe na Sura Na Mwonekano Mzuri. Nina Mboo Kubwa Na Ndefu. Nina Uwezo Wa Kufira Mkundu zaidi ya masaa 4 bila mboo kulala au kukojoa. Niandikie Email kupitia mfiraji gmail. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole,sextoys, dildo, chupa au matunda mkunduni nicheki. Napanuwa na kufira mikundu dar es salaam. Nafira wanawake na majimama dar es salaam. Napanuwa mikundu dar. Nipo dar es salaam napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki napatikana whatsapp tu.

Au instagram kwa jina - Mkundufucker au snapchat kwa jina - mkundufucker au email boywakuma gmail. Blog Mpya!! Mie bottom gay najiheshimu smartnna 22 yrs nipo dar nataka basha anayejielewa namba zangu ni Nazibuwa na kupanuwa mikundu. Napenda mikundu mikubwa inayotoka nje ikifirwa na kupanuliwa kwa muda mrefu.

Email : nakulamikundu gmail.

Utalii wa Ngono

Nyie kufilana raha sana hasa mpatane mlio ridhiana. Full kuzibuana mikundu dah!! Dah sio poa wala cjapenda huwez kumfanyia mzazi wako laana iyo kama ni stori mzee umebugi. Niko mwanza natafuta bottom mwenye awe mwanza msafi msiri mwenye kujielewa wasumbufu sitaki uwe mwanza na geto uwe nalo Naitwa neema niko dar natoa mkundu bei maelewano unafira bila usumbufu piga namba au tuma sms ukiravyote pia natoa.

Natoa mkundu kwa uhakika kama uko vizuri nitafute naitwa neema nipo kigogo dar hap namba tuma sms. Na tafuta demu yoyote alie pande za Musoma anaetaka kufirwa na kutombwa awe mrembo anitafute nime sema demu sitaki shoga nicheki Nipo dar mbezi beach, natafuta mwanamke anayependa kufirwa, majimama na wanawake watu wazima watapewa kipaumbele.Natafuta demu wa kutombana nae, anayeweza kunyonya mboo kwa ustadi.

Nipo arusha. Hello am Jimy, natafuta demu wa kutombana nae au kufirana, 2wasiliane kwa my email kheryjimy yahoo. Nipate kwa howardsutt myfastmail. Nataka demu wa kizungu wa kutombana naye niko arusha tumia Nataka demu wa kizungu wa kutombana naye niko arusha tumia Nacheeeka nikiona hapa kuna ma meni tu, mtatombana wenyewe kwa wenyewe maana mpaka misenge ipo humu hamna dem hata mmoja aliye post, mimi nipo UK wazungu kibao kama kuna dem wa kibongo huku UK anataka mkuno anitonye kwa rsbilbe yahoo.

Npo magomeni namba yangu ni nahtaji mwanamke wa kufanya naye mapenz! Npo magomeni namba yangu ni Nipo mwanza nahitaji mdada mwenye umri kuanzia miaka 18 mpaka 25 tuwe marafiki wa kudum pia ningelipenda awe wa mwanza For more inf: call or send sms.

Nipo kigamboni ninahitaji dem mwenye uwezo wa kutombana number yangu ni Napenda sana kupata men wa kufirana naye, tuseme ukweli wanaume kuwafira ni watamu sana mwanamke haoni ndani namba yangu ni napatikana dar kinondoni.

Jimy mie nimekupenda kwa kufirana napenda sana ila unapatikana wapi tuwasiliane kwa simu namba na email yako nimeichukua ambayo ni kheryjimy yahoo.

Mkundu lain

Namtafuta binti ambaye twaweza kujivinjari naye, nipate kwa ahmedvishran yahoo. Ahmed vip mwanaume utaki wa kufira? Watu bwana inamaana hujui au hukuelewa acha tunaotaka tujadili, fanya yanayokuhusu.

Email hiyo hapo amfoyu gmail. Nimeshafirwa na ujua utamu wa mboo kubwa mkunduni. Natafuta mwanaume wa kunituliza nyege mara tu nisikiapo hamu ya mboo.

mkundu wa mzungu

Mwanaume mwenye mboo kubwa, muaminifu ,msiri, msafi na mwenye sehemu ya kukutana isiyo na longolongo. Natafuta mwarabu au mpemba wa kunifira ni man umri 35 itakuwa mara yangu ya kwanza my e mail mkumbimud yahoo.

Live in Dsm.Kila siku hatukosi watu katika blog yetu. Tunawapenda sana. Tulipata mushkeli mzito wa kupoteza Mawasiliano na aliehusika kubadili nenosiri kwa muda huo. Mtusamehe sana. Sasa bas.

Results for : kuma nyeusi

Tutatumia mwezi huu kuendelea kupokea simulizi zenu kwa njia za siku zote, ikiwemo: mattjaredamon gmail. Mambo yote ni siriiii na faragha kabisa, msiogope. Ila tunaomba simulizi za wadada wetu, sio za wakaka tupu.

TungependaTutoe mwanga kwa magonjwa ya zinaa ili mcheze salama huko Tz jameni. So this was my typical Friyay, I come off work at about 8pm. Get home at around 9 and I get a typical call from my alcoholic friends to make plans for the night.

We plan to meet in exactly 2 hours with our other cousins, I like to make precise plans cause I hate being 1st one there and having to wait for these uncultured beasts. This makes me sad a bit so I decide to pull out, this bastard will have to catch an Uber or something.

Color chart javafx

Just as I leave he shows up. Not my ideal night. Thrilled that I was going to a more trendy place with possibly hotter guys. I told Mkavu, but he was so wasted trying to pic up random Chicks that were actually were hoes, I decided it was time we decided to leave.

The Drive home was sloooooow. I was kinda horny, playing loud music. And frankly enjoying this driving home moment with a guy.

5r110w line pressure solenoid

Even though Mkavu was knocked out in the seat almost snoring. Looking kinda sexy in his light skin, shirt buttoned down a bit. He stops me once. Staring at his open zipper area. And decide to for the worse.

shaban wa dar es salaam na mzungu

It seemed massive! Cause not erect it filled my palm area, it seemed thick for days. I reached in further, thumbed his dick head, fondled the balls till he erect.Jibu kwenye comments, tunaweza wa unganisha na rafiki zetu wanaokuja tembea Tanzania.

Just a random Tanzanians around the globe who loves sexual expression and believes in free speech, even for the people we dont like.

mkundu wa mzungu

Have fun reading with us. View all posts by bongobadboy. Ningependa kufika kwa mara ya kwanza na mzungu. Like Liked by 1 person. Like Like. Anaehitaji Kufirwa Na Mm Anitafute. Nina Mboo Kubwa Na Tamau. Nipo Dodoma natafuta mkundu wa mwanamke mzungu — nimfire mpaka chumba kinuke mavi. Nicheki whatsapp hapa Sitaki mashoga. Nina uboo mkubwa na Nina utamani sana mkundu. Mkundu mkubwa au mdogo wowote nitaufira. Leta mkundu nikukojolee mkunduni. You are commenting using your WordPress.

You are commenting using your Google account. You are commenting using your Twitter account. You are commenting using your Facebook account. Notify me of new comments via email. Notify me of new posts via email. Skip to content. Hivi kumbe Wa Zungu wakija nchini kwetu wana kazi Kubwa ivi??? Share this: Twitter Facebook. Like this: Like Loading Author: bongobadboy Just a random Tanzanians around the globe who loves sexual expression and believes in free speech, even for the people we dont like.

Acha ya simu. Natamani kufirana kwa mara ya kwanza Like Liked by 1 person. Nikupe mambo?

mkundu wa mzungu

Hey, ipo,Dar Au wapii? Leta mkundu nikukojolee mkunduni Like Like. Leave a Reply Cancel reply Enter your comment here Fill in your details below or click an icon to log in:. Email required Address never made public. Name required. Next Next post: Next Post.

Kohlanta 2020

Post to Cancel. By continuing to use this website, you agree to their use. To find out more, including how to control cookies, see here: Cookie Policy.Malaya wa Zanzibar anavyoikatikia mboo usitazame utakojoa. Mkundu yangu ikifirwa. Nina nyege, nataka kutombwa. Sweetdijah nicheck mkundu mtam. Lotion kwa mkundu.

mkundu wa mzungu

Nyege zimenizidi, njoo unitombe. Kuma tamu. Samira akipanua. Meet big black Ass'd Socialite QueenVero a. Mademu wa chuo wajirekodi wakikatika part2. Toto mkundu mbichi. Jennifer aachia mkundu. Ukiangalia hii lazima upate nyenge. Remove ads Ads by TrafficFactory. Malaya wa Zanzibar anavyoikatikia mboo usitazame utakojoa 16 sec Bongo5x - 1.

Mkundu yangu ikifirwa 7 sec Kenyan Ass - Nina nyege, nataka kutombwa 60 sec Chabo Tz - Sweetdijah nicheck mkundu mtam 62 sec Sweet Dijah - Lotion kwa mkundu 75 sec Kenyan Ass - k Views.

Nyege zimenizidi, njoo unitombe 26 sec Chabo Tz -


thoughts on “Mkundu wa mzungu

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *